Công an tỉnh thăm, tặng quà, chúc Tết các thương binh, bệnh binh đang điều trị tại Trung tâm Điều dưỡng thương binh Nho Quan
Nhân dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024, ngày 25/1/2024, Đoàn công tác của Công an tỉnh do đồng chí Đại tá Trần Hồng Phú, Phó Bí thư Đảng ủy, Phó Giám đốc Công an tỉnh làm Trưởng đoàn đã đến thăm, tặng quà, chúc Tết các thương, bệnh binh đang điều trị tại Trung tâm Điều dưỡng thương binh Nho Quan. Tham gia có đại diện lãnh đạo một số phòng nghiệp vụ Công an tỉnh; lãnh đạo Công an huyện Nho Quan.
Quang cảnh buổi thăm, tặng quà, chúc Tết các thương binh, bệnh binh đang điều trị tại Trung tâm Điều dưỡng thương binh Nho Quan
Đồng chí Đại tá Trần Hồng Phú, Phó Bí thư Đảng ủy, Phó Giám đốc Công an tỉnh đã tặng quà và ân cần thăm hỏi, động viên, chúc các thương binh, bệnh binh tiếp tục khắc phục khó khăn, vượt qua những đau đớn về thể chất, sống vui, sống khỏe, nỗ lực vươn lên trong cuộc sống; đồng chí cũng chia sẻ và mong muốn cán bộ công nhân viên Trung tâm Điều dưỡng thương binh Nho Quan tiếp tục vượt qua những khó khăn thực hiện tốt công tác chăm sóc thương, bệnh binh để họ sống vui, sống khoẻ bù đắp một phần những thiệt thòi mà họ đã gánh chịu.
Đồng chí Đại tá Trần Hồng Phú, Phó Bí thư Đảng ủy, Phó Giám đốc Công an tỉnh tặng quà cho Trung tâm Điều dưỡng
thương binh Nho Quan và các đồng chí thương binh, bệnh binh đang điều trị tại Trung tâm Điều dưỡng thương binh Nho Quan
Đồng chí Đại tá Trần Hồng Phú, Phó Bí thư Đảng ủy, Phó Giám đốc Công an tỉnh chúc các đồng chí thương, bệnh binh và cán bộ công nhân viên Trung tâm Điều dưỡng thương binh Nho Quan năm mới sức khỏe, đón Tết cổ truyền của dân tộc vui vẻ, đầm ấm. Đồng thời, khẳng định cán bộ chiến sỹ lực lượng Công an Ninh Bình luôn trân trọng, tri ân và biết ơn những công lao, sự hy sinh của các thế hệ cha anh đi trước, các anh hùng liệt sĩ, thương binh, bệnh binh, người có công với cách mạng để đất nước được độc lập, bình yên./.
Đức Thắng
-
Các đơn vị Công an trong tỉnh thăm, tặng quà nhân dịp 77 năm Ngày Thương binh-Liệt sỹ
Thứ Năm, 25/07/2024
-
Công an tỉnh tập huấn quy trình thực hiện đăng ký xe lần đầu qua Cổng dịch vụ công trực tuyến toàn trình đối với xe sản xuất, lắp ráp trong nước cho công dân Việt Nam
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Cụm thi đua Tham mưu- Xây dựng lực lượng- Hậu cần Công an tỉnh tổ chức dâng hoa, dâng hương tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh và các Anh hùng liệt sỹ nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh – Liệt sỹ
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Đoàn Công tác của Bộ Công an thăm, tặng quà tại Trung tâm điều dưỡng thương binh Nho Quan
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Công an tỉnh tổ chức các Đoàn công tác đến thăm, tri ân, tặng quà các đồng chí thương binh tham gia lực lượng bảo vệ ANTT ở cơ sở
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Hội Cựu CAND tỉnh thăm, trao quà hỗ trợ của Bộ Công an cho hội viên Hội Cựu CAND thành phố Ninh Bình
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Công an tỉnh tập huấn công tác đảm bảo an ninh mạng, an toàn thông tin, bảo mật dữ liệu phục vụ triển khai Đề án 06 của Chính phủ
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Công an huyện Yên Mô đẩy mạnh các hoạt động tri ân, đền ơn, đáp nghĩa” nhân kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh-Liệt sĩ
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Phòng Hồ sơ nghiệp vụ Công an tỉnh thăm, tặng quà nhân dịp 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sỹ
Thứ Hai, 22/07/2024
-
Phòng Cảnh sát thi hành án hình sự và hỗ trợ tư pháp triển khai thực hiện có hiệu quả công tác xét tha tù trước thời hạn có điều kiện cho phạm nhân có đủ điều kiện
Thứ Hai, 22/07/2024
Tổng số: 3208290
Trực tuyến: 39
Hôm nay: 1034