Công an tỉnh tổ chức gặp mặt kỷ niệm 113 năm Ngày Quốc tế phụ nữ (8/3/1910 - 8/3/2023)
Sáng ngày 7/3 Công an tỉnh tổ chức buổi gặp mặt nhân Kỷ niệm 113 năm Ngày Quốc tế Phụ nữ (8/3/1910 - 8/3/2023). Dự buổi gặp mặt có đồng chí Đại tá Trần Hồng Phú, Phó Giám đốc Công an tỉnh; đại diện nữ lãnh đạo một số phòng nghiệp vụ Công an tỉnh; Ban Chấp hành Hội Phụ nữ Công an tỉnh; Ban Chấp hành một số Hội Phụ nữ Công an tỉnh.
Trong không khí vui tươi, phấn khởi của buổi gặp mặt, các đại biểu đã ôn lại truyền thống 113 năm Ngày Quốc tế Phụ nữ; những đóng góp của Phụ nữ Việt Nam nói chung và Phụ nữ Công an tỉnh Ninh Bình nói riêng trong những năm qua.
Một số hình ảnh tại buổi gặp mặt
![](/public/userfiles/2023/4%20(4).jpg)
Phát biểu tại buổi gặp mặt, đồng chí Đại tá Trần Hồng Phú, Phó Giám đốc Công an tỉnh gửi lời chúc mừng tốt đẹp nhất đến toàn thể CBCS nữ trong lực lượng Công an toàn tỉnh và gia đình lời chúc tốt đẹp nhất nhân Ngày Quốc tế Phụ nữ năm nay, đồng thời biểu dương, ghi nhận, đánh giá cao vai trò, đóng góp của các tổ chức Hội, các đồng chí lãnh đạo nữ và CBCS nữ các đơn vị; đồng chí mong muốn các đồng chí lãnh đạo nữ, cán bộ, hội viên phụ nữ trong toàn lực lượng Công an tỉnh sẽ tiếp tục rèn luyện, phấn đấu, nâng cao năng lực công tác, xây dựng mối đoàn kết, gắn bó, chia sẻ, giúp đỡ lẫn nhau, khắc phục mọi khó khăn, hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ được giao; tiếp tục phát huy truyền thống phụ nữ Việt Nam trung hậu, đảm đang, giỏi việc nước, đảm việc nhà, chăm lo, xây dựng gia đình ấm no, bình đẳng, tiến bộ và hạnh phúc.
Quốc Huy
-
Các đơn vị Công an trong tỉnh thăm, tặng quà nhân dịp 77 năm Ngày Thương binh-Liệt sỹ
Thứ Năm, 25/07/2024
-
Công an tỉnh tập huấn quy trình thực hiện đăng ký xe lần đầu qua Cổng dịch vụ công trực tuyến toàn trình đối với xe sản xuất, lắp ráp trong nước cho công dân Việt Nam
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Cụm thi đua Tham mưu- Xây dựng lực lượng- Hậu cần Công an tỉnh tổ chức dâng hoa, dâng hương tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh và các Anh hùng liệt sỹ nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh – Liệt sỹ
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Đoàn Công tác của Bộ Công an thăm, tặng quà tại Trung tâm điều dưỡng thương binh Nho Quan
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Công an tỉnh tổ chức các Đoàn công tác đến thăm, tri ân, tặng quà các đồng chí thương binh tham gia lực lượng bảo vệ ANTT ở cơ sở
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Hội Cựu CAND tỉnh thăm, trao quà hỗ trợ của Bộ Công an cho hội viên Hội Cựu CAND thành phố Ninh Bình
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Công an tỉnh tập huấn công tác đảm bảo an ninh mạng, an toàn thông tin, bảo mật dữ liệu phục vụ triển khai Đề án 06 của Chính phủ
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Công an huyện Yên Mô đẩy mạnh các hoạt động tri ân, đền ơn, đáp nghĩa” nhân kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh-Liệt sĩ
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Phòng Hồ sơ nghiệp vụ Công an tỉnh thăm, tặng quà nhân dịp 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sỹ
Thứ Hai, 22/07/2024
-
Phòng Cảnh sát thi hành án hình sự và hỗ trợ tư pháp triển khai thực hiện có hiệu quả công tác xét tha tù trước thời hạn có điều kiện cho phạm nhân có đủ điều kiện
Thứ Hai, 22/07/2024
Tổng số: 3208143
Trực tuyến: 79
Hôm nay: 887