Thưởng nóng 20 triệu đồng cho Phòng Cảnh sát hình sự, Công an tỉnh và Công an huyện Yên Khánh
Để kịp thời ghi nhận những chiến công, thành tích đột xuất trong công tác đấu tranh, phòng chống tội phạm của Phòng Cảnh sát hình sự, Công an tỉnh và Công an huyện Yên Khánh, ngày 11/10/2022, đồng chí Đại tá Tống Như Sơn, Phó Giám đốc Công an tỉnh, Thủ trưởng Cơ quan Cảnh sát điều tra đã biểu dương và thưởng nóng 20 triệu đồng cho tập thể Phòng Cảnh sát hình sự, Công an tỉnh và Công an huyện Yên Khánh vì đã có thành tích xuất sắc trong việc điều tra, làm rõ 02 đối tượng là Phạm Đức Phúc, sinh năm 2005 và Phạm Hồng Thắng, sinh năm 2004, cùng ở xã Yên Nhân, huyện Yên Mô là thủ phạm trong vụ cướp giật tài sản, xảy ra vào ngày 8/10/2022 tại địa bàn xã Khánh An, huyện Yên Khánh.
Đồng chí Đại tá Tống Như Sơn, Phó Giám đốc Công an tỉnh trao thưởng cho tập thể
Phòng Cảnh sát hình sự, Công an tỉnh và Công an huyện Yên Khánh
Đây là sự quan tâm, động viên kịp thời của Đảng uỷ, Giám đốc Công an tỉnh đối với tập thể, cán bộ chiến sỹ Phòng Cảnh sát hình sự, Công an tỉnh và Công an huyện Yên Khánh, đồng thời khích lệ, động viên CBCS tiếp tục cố gắng, vượt qua mọi khó khăn, phấn đấu hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ trong đấu tranh, phòng chống tội phạm, góp phần giữ vững ANTT trên địa bàn./
Quốc Huy
-
Các đơn vị Công an trong tỉnh thăm, tặng quà nhân dịp 77 năm Ngày Thương binh-Liệt sỹ
Thứ Năm, 25/07/2024
-
Công an tỉnh tập huấn quy trình thực hiện đăng ký xe lần đầu qua Cổng dịch vụ công trực tuyến toàn trình đối với xe sản xuất, lắp ráp trong nước cho công dân Việt Nam
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Cụm thi đua Tham mưu- Xây dựng lực lượng- Hậu cần Công an tỉnh tổ chức dâng hoa, dâng hương tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh và các Anh hùng liệt sỹ nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh – Liệt sỹ
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Đoàn Công tác của Bộ Công an thăm, tặng quà tại Trung tâm điều dưỡng thương binh Nho Quan
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Công an tỉnh tổ chức các Đoàn công tác đến thăm, tri ân, tặng quà các đồng chí thương binh tham gia lực lượng bảo vệ ANTT ở cơ sở
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Hội Cựu CAND tỉnh thăm, trao quà hỗ trợ của Bộ Công an cho hội viên Hội Cựu CAND thành phố Ninh Bình
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Công an tỉnh tập huấn công tác đảm bảo an ninh mạng, an toàn thông tin, bảo mật dữ liệu phục vụ triển khai Đề án 06 của Chính phủ
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Công an huyện Yên Mô đẩy mạnh các hoạt động tri ân, đền ơn, đáp nghĩa” nhân kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh-Liệt sĩ
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Phòng Hồ sơ nghiệp vụ Công an tỉnh thăm, tặng quà nhân dịp 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sỹ
Thứ Hai, 22/07/2024
-
Phòng Cảnh sát thi hành án hình sự và hỗ trợ tư pháp triển khai thực hiện có hiệu quả công tác xét tha tù trước thời hạn có điều kiện cho phạm nhân có đủ điều kiện
Thứ Hai, 22/07/2024
Tổng số: 3208271
Trực tuyến: 44
Hôm nay: 1015