Công an thành phố Tam Điệp tổ chức kiểm tra, đánh giá chất lượng Cảnh sát khu vực năm 2023
Chiều ngày 23/8/2023, Công an thành phố Tam Điệp tổ chức Lễ khai mạc đợt kiểm tra, đánh giá chất lượng công tác Cảnh sát khu vực năm 2023 đối với 100% CBCS Cảnh sát khu vực thuộc Công an các xã, phường trên địa bàn thành phố.
Trong thời gian kiểm tra, CBCS lực lượng Cảnh sát khu vực của Công an thành phố sẽ được lãnh đạo, chỉ huy các đội nghiệp vụ của Công an thành phố tiến hành kiểm tra, đánh giá các nội dung: Những kiến thức, hiểu biết về chính trị, pháp luật, nghiệp vụ; chức năng, nhiệm vụ, quyền hạn của CBCS Cảnh sát khu vực; công tác rèn luyện phẩm chất, đạo đức, tinh thần trách nhiệm vì nhân dân phục vụ; kỹ năng xử lý, giải quyết các tình huống trong thực tế đặt ra…Thông qua kiểm tra nhằm đánh giá đúng thực trạng, chất lượng, hiệu quả, những ưu điểm, thuận lợi, tồn tại, khó khăn, vướng mắc.. trong công tác Cảnh sát khu vực của Công an thành phố Tam Điệp, từ đó có các biện pháp, giải pháp để kiện toàn, bố trí, sắp xếp, đào tạo, bồi dưỡng, củng cố, nâng cao trình độ nghiệp vụ, kiến thức pháp luật, văn hóa giao tiếp, ứng xử, trình độ công nghệ thông tin… để góp phần giải quyết tốt các vụ việc về ANTT ngay từ địa bàn cơ sở..
![](https://congan.ninhbinh.gov.vn/public/userfiles/2023/1%20(5)(1).jpg)
Quang cảnh Lễ khai mạc kiểm tra, đánh giá
![](https://congan.ninhbinh.gov.vn/public/userfiles/2023/2%20(4)(3).jpg)
Các đại biểu dự Lễ khai mạc kiểm tra, đánh giá
![](https://congan.ninhbinh.gov.vn/public/userfiles/2023/3%20(5)(1).jpg)
CBCS tham gia công tác kiểm tra, đánh giá
Tố Uyên – Đỗ Hùng
-
Các đơn vị Công an trong tỉnh thăm, tặng quà nhân dịp 77 năm Ngày Thương binh-Liệt sỹ
Thứ Năm, 25/07/2024
-
Công an tỉnh tập huấn quy trình thực hiện đăng ký xe lần đầu qua Cổng dịch vụ công trực tuyến toàn trình đối với xe sản xuất, lắp ráp trong nước cho công dân Việt Nam
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Cụm thi đua Tham mưu- Xây dựng lực lượng- Hậu cần Công an tỉnh tổ chức dâng hoa, dâng hương tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh và các Anh hùng liệt sỹ nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh – Liệt sỹ
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Đoàn Công tác của Bộ Công an thăm, tặng quà tại Trung tâm điều dưỡng thương binh Nho Quan
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Công an tỉnh tổ chức các Đoàn công tác đến thăm, tri ân, tặng quà các đồng chí thương binh tham gia lực lượng bảo vệ ANTT ở cơ sở
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Hội Cựu CAND tỉnh thăm, trao quà hỗ trợ của Bộ Công an cho hội viên Hội Cựu CAND thành phố Ninh Bình
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Công an tỉnh tập huấn công tác đảm bảo an ninh mạng, an toàn thông tin, bảo mật dữ liệu phục vụ triển khai Đề án 06 của Chính phủ
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Công an huyện Yên Mô đẩy mạnh các hoạt động tri ân, đền ơn, đáp nghĩa” nhân kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh-Liệt sĩ
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Phòng Hồ sơ nghiệp vụ Công an tỉnh thăm, tặng quà nhân dịp 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sỹ
Thứ Hai, 22/07/2024
-
Phòng Cảnh sát thi hành án hình sự và hỗ trợ tư pháp triển khai thực hiện có hiệu quả công tác xét tha tù trước thời hạn có điều kiện cho phạm nhân có đủ điều kiện
Thứ Hai, 22/07/2024
Tổng số: 3208404
Trực tuyến: 34
Hôm nay: 1148