Đồng chí Đại tá Đặng Trọng Cường, Ủy viên BTV Tỉnh ủy, Bí thư Đảng ủy, Giám đốc Công an tỉnh kiểm tra, động viên CBCS thực hiện nhiệm vụ bảo đảm ANTT trong đêm Giao thừa Giáp Thìn 2024
Tối ngày 09/02/2024, tức tối 30 tháng chạp năm Quý Mão, trước thềm năm mới Giáp Thìn 2024, Đoàn công tác của Công an tỉnh do đồng chí Đại tá Đặng Trọng Cường, Ủy viên BTV Tỉnh ủy, Bí thư Đảng ủy, Giám đốc Công an tỉnh làm Trưởng đoàn đã đi kiểm tra công tác đảm bảo ANTT và động viên, chúc Tết cán bộ, chiến sỹ làm nhiệm vụ tại các địa bàn, các chốt trước thời điểm Giao thừa Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024.
Tại các điểm đến kiểm tra, đồng chí Giám đốc Công an tỉnh đã ghi nhận, biểu dương tinh thần, trách nhiệm của CBCS trong thực hiện nhiệm vụ đảm bảo ANTT, TTATGT… Đồng thời đề nghị CBCS làm nhiệm vụ tiếp tục nêu cao tinh thần trách nhiệm, nỗ lực vượt qua khó khăn, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao để nhân dân được vui Xuân, đón Tết trong an toàn, lành mạnh.
![](https://congan.ninhbinh.gov.vn/public/userfiles/2024/4(21).jpg)
![](https://congan.ninhbinh.gov.vn/public/userfiles/2024/5(21).jpg)
![](https://congan.ninhbinh.gov.vn/public/userfiles/2024/6(17).jpg)
![](https://congan.ninhbinh.gov.vn/public/userfiles/2024/7(19).jpg)
![](https://congan.ninhbinh.gov.vn/public/userfiles/2024/8(15).jpg)
Một số hình ảnh đồng chí Giám đốc Công an tỉnh kiểm tra, động viên CBCS
thực hiện nhiệm vụ bảo đảm ANTT trên địa bàn đêm Giao thừa.
Quốc Huy - Đỗ Hùng
-
Các đơn vị Công an trong tỉnh thăm, tặng quà nhân dịp 77 năm Ngày Thương binh-Liệt sỹ
Thứ Năm, 25/07/2024
-
Công an tỉnh tập huấn quy trình thực hiện đăng ký xe lần đầu qua Cổng dịch vụ công trực tuyến toàn trình đối với xe sản xuất, lắp ráp trong nước cho công dân Việt Nam
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Cụm thi đua Tham mưu- Xây dựng lực lượng- Hậu cần Công an tỉnh tổ chức dâng hoa, dâng hương tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh và các Anh hùng liệt sỹ nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh – Liệt sỹ
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Đoàn Công tác của Bộ Công an thăm, tặng quà tại Trung tâm điều dưỡng thương binh Nho Quan
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Công an tỉnh tổ chức các Đoàn công tác đến thăm, tri ân, tặng quà các đồng chí thương binh tham gia lực lượng bảo vệ ANTT ở cơ sở
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Hội Cựu CAND tỉnh thăm, trao quà hỗ trợ của Bộ Công an cho hội viên Hội Cựu CAND thành phố Ninh Bình
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Công an tỉnh tập huấn công tác đảm bảo an ninh mạng, an toàn thông tin, bảo mật dữ liệu phục vụ triển khai Đề án 06 của Chính phủ
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Công an huyện Yên Mô đẩy mạnh các hoạt động tri ân, đền ơn, đáp nghĩa” nhân kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh-Liệt sĩ
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Phòng Hồ sơ nghiệp vụ Công an tỉnh thăm, tặng quà nhân dịp 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sỹ
Thứ Hai, 22/07/2024
-
Phòng Cảnh sát thi hành án hình sự và hỗ trợ tư pháp triển khai thực hiện có hiệu quả công tác xét tha tù trước thời hạn có điều kiện cho phạm nhân có đủ điều kiện
Thứ Hai, 22/07/2024
Tổng số: 3208404
Trực tuyến: 34
Hôm nay: 1148