Đồng chí Đại tá Trần Hồng Phú, Phó Bí thư Đảng ủy, Phó Giám đốc Công an tỉnh kiểm tra công tác chuẩn bị phục vụ nghỉ dưỡng năm 2024 của CBCS
Nhằm thực hiện tốt chế độ, chính sách đối với CBCS theo quy định, qua đó động viên CBCS nỗ lực thi đua hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao, ngày 8/4/2024, Đoàn công tác của Công an tỉnh do đồng chí Đại tá Trần Hồng Phú, Phó Bí thư Đảng ủy, Phó Giám đốc Công an tỉnh làm Trưởng đoàn đã đến kiểm tra công tác chuẩn bị các điều kiện, cơ sở vật chất phục vụ công tác nghỉ dưỡng năm 2024 của CBCS tại Nhà nghỉ dưỡng Thanh Bình của Công an tỉnh tại thành phố Sầm Sơn, tỉnh Thanh Hóa, tham gia Đoàn công tác với đồng chí Phó Giám đốc có lãnh đạo, chỉ huy các đội công tác của Phòng Hậu cần Công an tỉnh.
Sau khi nghe báo cáo của lãnh đạo Nhà nghỉ dưỡng Thanh Bình và lãnh đạo, chỉ huy Phòng Hậu cần, trên cơ sở kiểm tra thực tế, đồng chí Phó Giám đốc Công an tỉnh ghi nhận, biểu dương, đánh giá cao sự chủ động của các đơn vị trong chuẩn bị các điều kiện, cơ sở vật chất để phục vụ chu đáo CBCS của Công an tỉnh và các đơn vị trong CAND đến nghỉ dưỡng theo quy định.
Đồng chí Phó Giám đốc Công an tỉnh yêu cầu Nhà nghỉ dưỡng Thanh Bình tiếp tục phát huy những kết quả đã đạt được, chuẩn bị chu đáo hơn nữa các điều kiện về cơ sở vật chất nói chung, nội thất các phòng, buồng, điện, nước; bếp ăn, vệ sinh an toàn thực phẩm…nói riêng. Quan tâm động viên, khích lệ CBCS, người lao động tiếp tục nâng cao tinh thần trách nhiệm, văn hóa ứng xử trong đón tiếp, phục vụ các đơn vị đến nghỉ dưỡng theo đúng quy định, bảo đảm văn minh, văn hóa, an toàn…
![](https://congan.ninhbinh.gov.vn/public/userfiles/2024/1%20(8)(3).jpg)
![](https://congan.ninhbinh.gov.vn/public/userfiles/2024/2%20(8)(2).jpg)
Đồng chí Đại tá Trần Hồng Phú, Phó Bí thư Đảng ủy, Phó Giám đốc Công an tỉnh kiểm tra công tác chuẩn bị các điều kiện,
cơ sở vật chất phục vụ công tác nghỉ dưỡng tại Nhà nghỉ dưỡng An Bình
An Việt Cường-Phòng Hậu cần Công an tỉnh
-
Các đơn vị Công an trong tỉnh thăm, tặng quà nhân dịp 77 năm Ngày Thương binh-Liệt sỹ
Thứ Năm, 25/07/2024
-
Công an tỉnh tập huấn quy trình thực hiện đăng ký xe lần đầu qua Cổng dịch vụ công trực tuyến toàn trình đối với xe sản xuất, lắp ráp trong nước cho công dân Việt Nam
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Cụm thi đua Tham mưu- Xây dựng lực lượng- Hậu cần Công an tỉnh tổ chức dâng hoa, dâng hương tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh và các Anh hùng liệt sỹ nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh – Liệt sỹ
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Đoàn Công tác của Bộ Công an thăm, tặng quà tại Trung tâm điều dưỡng thương binh Nho Quan
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Công an tỉnh tổ chức các Đoàn công tác đến thăm, tri ân, tặng quà các đồng chí thương binh tham gia lực lượng bảo vệ ANTT ở cơ sở
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Hội Cựu CAND tỉnh thăm, trao quà hỗ trợ của Bộ Công an cho hội viên Hội Cựu CAND thành phố Ninh Bình
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Công an tỉnh tập huấn công tác đảm bảo an ninh mạng, an toàn thông tin, bảo mật dữ liệu phục vụ triển khai Đề án 06 của Chính phủ
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Công an huyện Yên Mô đẩy mạnh các hoạt động tri ân, đền ơn, đáp nghĩa” nhân kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh-Liệt sĩ
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Phòng Hồ sơ nghiệp vụ Công an tỉnh thăm, tặng quà nhân dịp 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sỹ
Thứ Hai, 22/07/2024
-
Phòng Cảnh sát thi hành án hình sự và hỗ trợ tư pháp triển khai thực hiện có hiệu quả công tác xét tha tù trước thời hạn có điều kiện cho phạm nhân có đủ điều kiện
Thứ Hai, 22/07/2024
Tổng số: 3208337
Trực tuyến: 45
Hôm nay: 1081