Khánh thành Trụ sở làm việc của Công an xã Gia Hoà, huyện Gia Viễn
Sáng ngày 06/1/2022, UBND xã Gia Hoà, huyện Gia Viễn tổ chức Lễ khánh thành Trụ sở làm việc của Công an xã Gia Hoà, huyện Gia Viễn.
Tới dự buổi Lễ có đồng chí Hoàng Mạnh Hùng, Tỉnh uỷ viên, Bí thư huyện uỷ, Chủ tịch HĐND huyện Gia viễn; đồng chí Đại tá Trần Hồng Phú, Phó Giám đốc Công an tỉnh; Đồng chí Vũ Thị Dược, Phó chủ tịch UBND huyện Gia Viễn.
![](/public/userfiles/1%20(2)(4).jpg)
Quang cảnh Lễ khánh thành
![](/public/userfiles/2%20(1)(2).jpg)
Các đại biểu dự Lễ khánh thành
Công trình Trụ sở Công an xã Gia Hoà được hoàn thành sau gần 18 tháng thi công xây dựng với tổng diện tích xây dựng 220 m2 gồm phòng làm việc, phòng tiếp dân, phòng nghỉ, nhà ăn …với tổng kinh phí 8 tỷ đồng do UBND xã Gia Hòa đầu tư.
Việc khánh thành và đưa Trụ sở Công an xã Gia Hoà vào sử dụng thể hiện sự quan tâm của cấp ủy, chính quyền các cấp để Công an xã có nơi làm việc, sinh hoạt khang trang, sạch đẹp, tạo động lực để CBCS nỗ lực hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao.
![](/public/userfiles/3%20(2)(4).jpg)
Các đại biểu cắt băng khánh thành Trụ sở Công an xã Gia Hoà.
Phát biểu tại buổi Lễ khánh thành, đồng chí Đại tá Trần Hồng Phú, Phó Giám đốc Công an tỉnh bày tỏ sự vui mừng, phấn khởi trước việc Trụ sở Công an xã Gia Hoà được đưa vào sử dụng; đồng chí bày tỏ sự cảm ơn chân thành tới lãnh đạo các cấp, các ban ngành, các cơ quan, đơn vị, doanh nghiệp đã quan tâm, tạo điều kiện để Công an xã có nơi làm việc, sinh hoạt khang trang, sạch đẹp, góp phần nâng cao các mặt công tác của Công an, giúp cho Công an xã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ bảo đảm ANTT trên địa bàn.
![](/public/userfiles/4%20(1)(2).jpg)
Đồng chí Đại tá Trần Hồng Phú, Phó Giám đốc Công an tỉnh phát biểu tại buổi Lễ khánh thành.
![](/public/userfiles/5%20(1)(2).jpg)
Đồng chí Đại tá Trần Hồng Phú, Phó Giám đốc Công an tỉnh tặng hoa chúc mừng Công an xã Gia Hoà
![](/public/userfiles/6%20(1)(2).jpg)
Đồng chí Đại tá Trần Hồng Phú, Phó Giám đốc Công an tỉnh tặng quà cho Công an xã Gia Hoà
![](/public/userfiles/7%20(1)(3).jpg)
Đồng chí Hoàng Mạnh Hùng, Bí thư Huyện uỷ Gia Viễn tặng hoa chúc mừng Công an xã Gia Hoà
![](/public/userfiles/8(5).jpg)
Các đại biểu chụp ảnh lưu niệm.
Đồng chí cũng yêu cầu Công an xã Gia Hoà khẩn trương, nhanh chóng ổn định tổ chức, sắp xếp tài liệu, cơ sở vật chất, bảo đảm khai thác, sử dụng có hiệu quả Trụ sở làm việc mới; nêu cao tinh thần trách nhiệm, đoàn kết, sáng tạo, bảo đảm tốt ANTT trên địa bàn, phục vụ có hiệu quả nhiệm vụ phát triển kinh tế, xã hội của địa phương./.
Đỗ Hùng
-
Các đơn vị Công an trong tỉnh thăm, tặng quà nhân dịp 77 năm Ngày Thương binh-Liệt sỹ
Thứ Năm, 25/07/2024
-
Công an tỉnh tập huấn quy trình thực hiện đăng ký xe lần đầu qua Cổng dịch vụ công trực tuyến toàn trình đối với xe sản xuất, lắp ráp trong nước cho công dân Việt Nam
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Cụm thi đua Tham mưu- Xây dựng lực lượng- Hậu cần Công an tỉnh tổ chức dâng hoa, dâng hương tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh và các Anh hùng liệt sỹ nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh – Liệt sỹ
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Đoàn Công tác của Bộ Công an thăm, tặng quà tại Trung tâm điều dưỡng thương binh Nho Quan
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Công an tỉnh tổ chức các Đoàn công tác đến thăm, tri ân, tặng quà các đồng chí thương binh tham gia lực lượng bảo vệ ANTT ở cơ sở
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Hội Cựu CAND tỉnh thăm, trao quà hỗ trợ của Bộ Công an cho hội viên Hội Cựu CAND thành phố Ninh Bình
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Công an tỉnh tập huấn công tác đảm bảo an ninh mạng, an toàn thông tin, bảo mật dữ liệu phục vụ triển khai Đề án 06 của Chính phủ
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Công an huyện Yên Mô đẩy mạnh các hoạt động tri ân, đền ơn, đáp nghĩa” nhân kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh-Liệt sĩ
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Phòng Hồ sơ nghiệp vụ Công an tỉnh thăm, tặng quà nhân dịp 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sỹ
Thứ Hai, 22/07/2024
-
Phòng Cảnh sát thi hành án hình sự và hỗ trợ tư pháp triển khai thực hiện có hiệu quả công tác xét tha tù trước thời hạn có điều kiện cho phạm nhân có đủ điều kiện
Thứ Hai, 22/07/2024
Tổng số: 3208276
Trực tuyến: 46
Hôm nay: 1020