Trao thưởng cho các tập thể, cá nhân đã có thành tích xuất sắc trong đấu tranh phòng, chống tội phạm
Sáng 6/8/2018, Công an tỉnh đã long trọng tổ chức Lễ Chào cờ Tổ quốc, đồng thời tổ chức trao thưởng cho các tập thể, cá nhân có thành tích xuất sắc trong công tác đấu tranh phòng chống tội phạm. Đại tá Đinh Hoàng Dũng, Ủy viên Ban Thường Vụ Tỉnh ủy, Bí thư Đảng ủy, Giám đốc Công an tỉnh chủ trì buổi Lễ.
Lễ Chào cờ được tổ chức trang nghiêm tại khu vực tượng đài Bác Hồ trong khuôn viên Công an tỉnh, có sự tham dự của các đồng chí trong Ban Giám đốc Công an tỉnh, lãnh đạo, cán bộ chiến sỹ các đơn vị Công an trong tỉnh.
Ngay sau Lễ chào cờ, đồng chí Đại tá Đinh Hoàng Dũng, Giám đốc Công an tỉnh đã thông báo kết quả công tác trong tháng 7 và triển khai chương trình công tác tháng 8; đồng thời trao cúp luân lưu cho 10 tập thể, biểu dương ghi danh 20 cá nhân vào sổ Vàng truyền thống của Công an tỉnh.
Cũng tại buổi Lễ, 5 tập thể, 12 cá nhân được nhận Bằng khen của Chủ tịch UBND tỉnh; 4 tập thể và 16 cá nhân được Giám đốc Công an tỉnh tặng Giấy khen. Đây là những tập thể, cá nhân có thành tích xuất sắc trong công tác đấu tranh phòng, chống tội phạm phạm sử dụng công nghệ cao để đánh bạc và phòng, chống tội phạm ma túy thời gian qua đã góp phần đảm bảo tốt ANTT phục vụ nhiệm vụ phát triển kinh tế – xã hội của địa phương./.
Một số hình ảnh
Ngọc Linh- Quốc Huy
-
Các đơn vị Công an trong tỉnh thăm, tặng quà nhân dịp 77 năm Ngày Thương binh-Liệt sỹ
Thứ Năm, 25/07/2024
-
Công an tỉnh tập huấn quy trình thực hiện đăng ký xe lần đầu qua Cổng dịch vụ công trực tuyến toàn trình đối với xe sản xuất, lắp ráp trong nước cho công dân Việt Nam
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Cụm thi đua Tham mưu- Xây dựng lực lượng- Hậu cần Công an tỉnh tổ chức dâng hoa, dâng hương tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh và các Anh hùng liệt sỹ nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh – Liệt sỹ
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Đoàn Công tác của Bộ Công an thăm, tặng quà tại Trung tâm điều dưỡng thương binh Nho Quan
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Công an tỉnh tổ chức các Đoàn công tác đến thăm, tri ân, tặng quà các đồng chí thương binh tham gia lực lượng bảo vệ ANTT ở cơ sở
Thứ Tư, 24/07/2024
-
Hội Cựu CAND tỉnh thăm, trao quà hỗ trợ của Bộ Công an cho hội viên Hội Cựu CAND thành phố Ninh Bình
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Công an tỉnh tập huấn công tác đảm bảo an ninh mạng, an toàn thông tin, bảo mật dữ liệu phục vụ triển khai Đề án 06 của Chính phủ
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Công an huyện Yên Mô đẩy mạnh các hoạt động tri ân, đền ơn, đáp nghĩa” nhân kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh-Liệt sĩ
Thứ Ba, 23/07/2024
-
Phòng Hồ sơ nghiệp vụ Công an tỉnh thăm, tặng quà nhân dịp 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sỹ
Thứ Hai, 22/07/2024
-
Phòng Cảnh sát thi hành án hình sự và hỗ trợ tư pháp triển khai thực hiện có hiệu quả công tác xét tha tù trước thời hạn có điều kiện cho phạm nhân có đủ điều kiện
Thứ Hai, 22/07/2024
Tổng số: 3208304
Trực tuyến: 46
Hôm nay: 1048